![](https://img.thaipr.net/thaipr/300x250c/prml/k2/7A4070C5D3C5A288EB47C91310F51EE4-1.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้ สองโรงแรมในเครือดุสิต อินเตอร์เนชั่นแนลในจังหวัดเชียงใหม่ นำโดยคุณปาณิสรา ชัยรังษี ผู้อำนวยการแผนกทรัพยากรบุคคลโรงแรมดุสิตดีทู และโรงแรมดุสิตปริ๊นเซส เชียงใหม่ พร้อมพนักงานทั้งสองโรงแรมได้ร่วมกันรวบรวมปฎิทินตั้งโต๊ะเก่าที่ไม่ใช้แล้วมอบให้กับแก่สำนักงานประกันสังคมจังหวัดเชียงใหม่ เพื่อนำไปทำสมุดอักษรเบรลล์ให้แด่ผู้พิการทางสายตา
ขอขอบคุณข้อมูลจาก https://www.thaipr.net/travel/979529