![](http://www.mahatai.org/wp-content/uploads/otwpct/tmb/239341969_2910314902556442_5527988519128776391_n-1_1630665482_880X580_c_c_0_0.jpg)
วันที่ 3 กันยายน 2564 เวลา 13.00 น. : นายวิทยา คุณปลื้ม นายก อบจ.ชลบุรี ลงพื้นที่ตรวจความเรียบร้อยและร่วมให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ รวมทั้งบุคลากร กลุ่มผู้พิการ คนทำงาน และผู้อยู่อาศัยในหน่วยงาน คณะพระมหาไถ่ บ้านพัทยา โดยเป็นการเข้าถึงวัคซีนป้องกัน COVID-19 ครบ 100% ทั้งนี้วัคซีน “ซิโนฟาร์ม” ที่ อบจ.ชลบุรี โดยรับการจัดสรรจากราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ เป็นจำนวน 233 โดส ณ อาคารวัฒนาทร วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา อ.บางละมุง จ.ชลบุรี โดยมีนายสัมฤทธิ์ ชาภิรมย์ ผู้จัดการมูลนิธิฯ และเจ้าหน้าที่บุคลากร ให้การต้อนรับนายวิทยา คุณปลื้ม นายกอบจ.ชลบุรี เยี่ยมชมการดำเนินงานของมูลนิธิฯ ทั้งนี้ต้องขอขอบพระคุณทีมแพทย์ พยาบาล รพ.บางละมุง และอาสาสมัครทุกหน่วยงาน เป็นกำลังหลักในการให้บริการฉีดวัคซีนในวันนี้
![](http://www.mahatai.org/wp-content/uploads/2021/09/240570240_2910316155889650_3710143528487208911_n-1024x463.jpg)
![](http://www.mahatai.org/wp-content/uploads/2021/09/240871438_2910315252556407_6789410172295788096_n-1024x463.jpg)
![](http://www.mahatai.org/wp-content/uploads/2021/09/236822746_2910316352556297_4727504868907107837_n-1024x463.jpg)
![](http://www.mahatai.org/wp-content/uploads/2021/09/240681820_2910316822556250_8998374794804993891_n-1024x578.jpg)
![](http://www.mahatai.org/wp-content/uploads/2021/09/240609688_2910317979222801_4992370673606129032_n-1024x578.jpg)