![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/235001543_2905189189735680_4080147675356049526_n_1630299694_880X580_c_c_0_0.jpg)
วันนี้ 27 สิงหาคม 2564 : มูลนิธิพระมหาไถ่เพื่อการพัฒนาคนพิการ ร่วมกับภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ 3 จังหวัดชลบุรี สภากาชาดไทย จัดกิจกรรมบริจาคโลหิต “แทนคุณ คุณพ่อเรย์ มอบโลหิต ด้วยรัก” เวลา 9.00-12.00 น. ณ ศูนย์ประชุมพระมหาไถ่ โดยมี บาทหลวงภัทรพงศ์ ศรีวรกุล, C.Ss.R. ประธานมูลนิธิฯ ให้การต้อนรับ นอกจากนี้ยังมีบุคลากร เจ้าหน้าที่ และผู้ที่สนใจ เข้าร่วมกิจกรรมทางมูลนิธิฯ จึงขอขอบคุณภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ 3 จังหวัดชลบุรี สภากาชาดไทย และผู้ร่วมบริจาคโลหิต ขอทุกท่านได้รับกุศลผลบุญซึ่งได้ปฎิบัติในครั้งนี้ จงดลบันดาลให้ประสบแต่ความสุขความเจริญ ประสงค์สิ่งใด จงสัมฤทธิผลดังปรารถนาทุกประการ
![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/235465178_2905189483068984_1963320363110234217_n-1024x768-1.jpg)
![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/238418834_2905190123068920_9022847159541373420_n-1024x768-1.jpg)
![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/238587671_2905189689735630_3145002845906761778_n-1024x768-1.jpg)
![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/238580184_2905189353068997_4263154798506127328_n-1024x768-1.jpg)
![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/236816886_2905191759735423_2947127491752606589_n-1024x768-1.jpg)
![](http://www.1479hotline.org/wp-content/uploads/2021/08/237444234_2905189933068939_5991472869732186044_n-768x1024-2.jpg)